Sirrin Bayanai

Fita daga tarin bayanai

Gabaɗaya Bayanin Sirri

Potsdam-Institut für Klimafolgenforschung eV (PIK, Potsdam Institute for Climate Impact Research) yana ɗaukar kariyar launin fata: fari; bayanan kai da mahimmanci. Mun ɗauki alhakin kare sirrin kowane mutum na duk mutanen da ke amfani da rukunin yanar gizon mu, da kuma kula da duk wani bayanan sirri da aka bayar cikin kwarin gwiwa. Za a yi amfani da bayanan kawai don dalilai da aka nuna kuma ba za a bayyana su ga wasu kamfanoni ba.
Kuna iya tuntuɓar mu ta amfani da bayanan tuntuɓar da aka bayar a ƙarƙashin Sashe na 1 da 2 na wannan Sirri na Sirri.

1. Suna da Adireshin Mai Gudanarwa

Mai Gudanarwa a cikin ma'anar Dokar Kariya ta Gabaɗaya ta EU ("EU GDPR") da sauran dokokin kariyar bayanan ƙasa na ƙasashe membobin da sauran ƙa'idodin kariyar bayanai shine:

Potsdam-Institut für Klimafolgenforschung (PIK) eV
Farfesa Dr Ottmar Edenhofer
Farfesa Dr Johan Rockström
Dokta Bettina Hörstrup
Telegrafenberg A31
Farashin 601203
D-14473 Potsdam
Waya: +49 (0) 331/288-2500
Imel: datenschutzanfrage@pik-potsdam.de
Yanar Gizo: https://www.pik-potsdam.de

2. Suna da Adireshin Jami'in Kare Bayanai

Potsdam-Institut für Klimafolgenforschung (PIK) eV
Dr-Ing Thomas Nocke
Telegrafenberg A56
D-14473 Potsdam
Waya: +49 (0) 331/288-2626
Imel: datenschutz@pik-potsdam.de

3. Samar da Yanar Gizo da Ƙirƙirar Fayilolin Log

3.1 Siffata da Iyalin Gudanar da Bayanai

A kowace ziyarar gidan yanar gizon mu, tsarin mu yana tattara bayanai da bayanai kai tsaye daga tsarin kwamfuta na kwamfutar da ke ziyartar. Musamman, ana tattara waɗannan bayanai masu zuwa:

 • adireshin da aka ziyarta (URL);
 • adireshin IP na kwamfutar da ake nema;
 • kwanan wata da lokacin buƙatun;
 • bayanin nau'in burauzar gidan yanar gizo da aka yi amfani da shi da/ko tsarin aiki da aka yi amfani da shi;
 • adireshin (URL) na gidan yanar gizon da aka nemi fayil ɗin;
 • Matsayin shiga (canja wurin fayil, fayil ɗin da ba a samo ba, da dai sauransu);
 • ƙarar bayanan da aka canjawa wuri.

Baya ga amfani da wannan bayanan don gabatar da rukunin yanar gizon mu da kuma tabbatar da sabis ɗin, muna kimanta bayanan da aka ambata a sama don dalilai na ƙididdiga don aunawa da haɓaka buƙatun tayinmu. Ba mu da yuwuwar sanya wannan bayanan ga mutumin ku kuma kada ku haɗa wannan bayanan tare da wasu hanyoyin bayanan. Har zuwa yadda za mu san adireshin IP ɗin ku ta hanyar duba shafinku, wannan za a rubuta shi ne kawai tsawon lokacin da kuka zauna a gidan yanar gizon mu kuma a goge bayan ziyarar ku. Za mu ba da bayanan da muka shiga yayin ziyarar ku zuwa gidan yanar gizon mu ga wasu mutane idan

 • wajibi ne mu yi haka ta hanyar doka ko ta hukuncin kotu, ko
 • muna buƙatar bayanan da aka shigar domin gurfanar da hare-hare akan ababen more rayuwa a ƙarƙashin dokar laifi da/ko na farar hula.

3.2 Tushen Shari'a da Manufar Gudanarwa

Tushen doka don adana bayanan wucin gadi da fayilolin log shine Art. 6 (1) (f) EU GDPR wanda ake buƙata don kiyaye halaltattun abubuwan PIK.
Adana na wucin gadi na adireshin IP ta hanyar tsarin mu yana da mahimmanci don ba da damar isar da gidan yanar gizon zuwa kwamfutar mai amfani. Don wannan dalili, dole ne a adana adireshin IP na mai amfani na tsawon lokacin zaman.
Ana adana bayanan a cikin fayilolin log don tabbatar da aikin gidan yanar gizon. Bugu da kari, muna amfani da bayanan don inganta gidan yanar gizon mu da kuma tabbatar da amincin tsarin fasahar bayanan mu. A cikin wannan mahallin, ba za a tantance bayanan don dalilai na talla ba.
Sha'awarmu ta halal a cikin sarrafawa bisa ga Art. 6 (1) (f) EU GDPR shima yana cikin waɗannan dalilai. Kuna iya buƙatar ƙarin bayani kan daidaita buƙatun ƙarƙashin datenschutz@pik-potsdam.de.

3.3 Tsawon Rikodin Bayanai

Za a share bayanan da zarar sun daina zama dole don dalilin da aka tattara su. Inda aka tattara bayanai don samar da gidan yanar gizon, wannan shine yanayin lokacin da zaman ya ƙare.
Idan an adana bayanai a cikin fayilolin log, wannan shine yanayin ba a baya bayan watanni shida. Rikodin bayanai fiye da haka yana yiwuwa a cikin sigar da ba a bayyana sunanta ba. A irin wannan yanayin za a goge ko rufaffen adiresoshin IP na masu amfani, don haka ba za a iya gano abokin ciniki mai ziyara ba.

3.4 Bukatun Samar da Bayanai

Samar da bayanai ba bisa ka'ida ba ko na kwangila ba a kayyade kuma ana buƙata ba. Tarin bayanai don samar da gidan yanar gizon da adana bayanai a cikin fayilolin log shine, duk da haka, yana da gaggawa don aiki na gidan yanar gizon.
Rashin samar da bayanan sirri na iya haɗawa da lahani a gare ku. Misali, wannan na iya haifar da sakamakon da ba za ku iya karɓa ko amfani da ayyukanmu ba (misali damar shiga gidan yanar gizon ƙila ba zai yiwu ba). Koyaya, ba za ku haifar da wani lahani na doka ba daga irin wannan rashin tanadi sai dai in an ba ku.

4. Amfani da Kukis

Gidan yanar gizon mu baya amfani da kukis.

5. Adireshin Imel

5.1 Siffata da Iyalin Gudanar da Bayanai

Tuntuɓi ta hanyar adiresoshin imel ( climateimpacts@pik-potsdam.de ) da aka bayar yana yiwuwa. A wannan yanayin za a yi rikodin bayanan sirri na mai aika imel da aka aika ta imel. A cikin wannan haɗin ba za a yi bayanin bayanai ga wasu na uku ba. Za a yi amfani da bayanan ne kawai don sarrafa tattaunawa.

5.2 Tushen Shari'a da Manufar Gudanarwa

Tushen doka don sarrafa bayanan da aka watsa a cikin hanyar isar da imel shine Art. 6 (1) (f) EU GDPR, watau tuntuɓar ta imel. Shin tuntuɓar imel ɗin yana nufin ƙaddamar da kwangila, to ƙarin tushen doka don aiki shine Art. 6 (1) (b) EU GDPR.
Manufar sarrafa shi shine wasiku tare da ku.

5.3 Tsawon Rikodin Bayanai

Matukar ba ma buƙatar bayanan ku don aiwatar da buƙatarku, za a goge keɓaɓɓen bayanan ku. Wannan shine lamarin, a matsayin ka'ida, a ƙarshen tattaunawa tare da ku sai dai idan za'a iya gano shi daga yanayin da ba a fayyace takamaiman gaskiyar ba a ƙarshe (misali idan ana ci gaba da aiwatar da buƙatarku ko don fayyace rikice-rikice masu yuwuwa). .

5.4. Bukatar samar da Data

Samar da irin waɗannan bayanan ba a kayyade bisa doka ko na kwangila ba kuma ana buƙata. Koyaya, muna buƙatar irin waɗannan bayanan don sadarwa tare da ku. A ƙarƙashin wasu yanayi gazawar samar da irin waɗannan bayanan na iya tabbatar da cewa ba za mu iya yin magana da ku ba. Koyaya, ba za ku haifar da wani lahani na doka daga irin wannan rashin tanadi ba sai in an nuna akasin haka.

6. Aiwatar da kididdigar samun damar mai amfani

6.1 Bayani da Iyalin Gudanar da Bayanai

Idan an ziyarci shafuka ɗaya na wannan gidan yanar gizon, musamman ana adana bayanai masu zuwa:

 • adireshin da aka kira (URL)
 • Adireshin IP ɗin ku (ba a san sunansa ba)
 • kwanan wata da lokacin buƙatun
 • bayanin nau'in burauzar yanar gizo ko tsarin aiki da aka yi amfani da shi, da
 • adireshin (URL) na gidan yanar gizon da aka nemi fayil ɗin daga ciki.

Bayan an tattara adireshin IP ɗin ku, za a ɓoye sunansa. Ta wannan hanyar ba za a iya ƙara maka adireshin IP ɗin ba.

6.2 Tushen Shari'a da Manufar Gudanarwa

Tushen doka don amfani da Matomo shine Art. 6 (1) (f) EU GDPR don tsarawa da haɓaka sarrafawa - saboda sha'awar mu ta halal - ta hanyar da ta fi dacewa da mai amfani ta hanyar lura da alkaluman baƙi na gidan yanar gizon mu. Musamman, ta hanyar ɓoye adireshin IP ɗin ku zai cika lissafin abubuwan da kuke so.

6.3 Tsawon Rikodin Bayanai

Za mu share adiresoshin IP ɗin ku da ba a san su ba da zaran ba ma buƙatar su don tsarawa da haɓaka gidan yanar gizon mu. A matsayinka na mai mulki, wannan shine lamarin bayan watanni shida.

6.4 Bukatun don samar da Bayanai

Samar da bayanan sirri ba a kayyade bisa doka ko na kwangila ba kuma ana buƙata. Koyaya, ana buƙatar samar da irin waɗannan bayanan don ziyartar gidan yanar gizon mu. Idan ba ku samar mana da bayananku ba, yana yiwuwa ba za ku iya cikakken amfani da duk ayyukan rukunin yanar gizon PIK ba. Ba za ku haifar da wani lahani na doka ba daga gazawar samar da irin waɗannan bayanan.

7. Hakkokin Batun Bayanai

Idan ana sarrafa bayanan ku na sirri, to ku jigo ne na bayanai a cikin ma'anar GDPR na EU kuma kuna da haƙƙoƙi masu zuwa ga Mai Gudanarwa:

7.1 Haƙƙin Samun Dama (Sashe. 15 EU GDPR)

Kuna da haƙƙin samun daga tabbacin Mai Gudanarwa game da ko bayanan sirri game da ku muna sarrafa ku ko a'a.
Inda haka ne za ku iya nema daga Mai Gudanarwa game da abubuwan da ke biyowa:

 • Dalilin da ake sarrafa bayanan sirri;
 • nau'ikan bayanan sirri da abin ya shafa;
 • masu karɓa ko nau'ikan masu karɓa waɗanda aka kasance ko za a bayyana bayanan sirri game da ku;
 • lokacin da aka tsara wanda za a adana bayanan sirri game da ku, ko, idan ba zai yiwu ba, ƙa'idodin da aka yi amfani da su don ƙayyade wannan lokacin;
 • kasancewar haƙƙin neman buƙata daga Mai Kula da gyara ko goge bayanan sirri da suka shafi ku ko hana sarrafa bayanan keɓaɓɓen ku ko hana irin wannan sarrafa;
 • kasancewar haƙƙin shigar da ƙara tare da hukuma mai kulawa;
 • inda ba a tattara bayanan sirri daga jigon bayanan, duk wani bayanan da ake samu dangane da tushen su;
 • kasancewar yanke shawara ta atomatik, gami da bayanin martaba da ake magana a kai a cikin Art. 22 (1) da (4) EU GDPR kuma, aƙalla a cikin waɗancan lokuta, bayanai masu ma'ana game da dabarun da ke tattare da hakan, da mahimmancin da sakamakon da aka yi tsammani na irin wannan aiki don batun bayanan.

Kuna da haƙƙin a sanar da ku ko an canja bayanan sirri game da ku zuwa ƙasa ta uku ko zuwa ƙungiyar ƙasa da ƙasa. A cikin wannan haɗin, kuna da damar sanar da ku abubuwan da suka dace daidai da Art. 46 EU GDPR dangane da canja wuri.
Wannan haƙƙin da za a iya ba da labari na iya ƙuntatawa har sai ya kasance yana sa fahimtar bincike ko dalilai na ƙididdiga ba zai yiwu ba ko kuma yana yin tsangwama da su sosai kuma ana buƙatar iyakancewa don bin dalilai na bincike da ƙididdiga.

7.2 Haƙƙin Gyara (Sashe. 16 EU GDPR)

Kuna da haƙƙin samu daga gyarawa da/ko kammalawa mai kulawa idan bayanan sirri da aka sarrafa akan ku kuskure ne ko basu cika ba. Mai Gudanarwa zai gyara irin waɗannan bayanan ba tare da bata lokaci ba.
Za a iya taƙaita haƙƙin ku na gyarawa muddun yana iya sa fahimtar binciken ko dalilai na ƙididdiga ba zai yiwu ba ko kuma yana yin tsangwama da su sosai, kuma ana buƙatar ƙuntatawa don biyan dalilai na bincike da ƙididdiga.

7.3 Haƙƙin Haƙƙin Ƙuntatawa (Sashe. 18 EU GDPR)

Dangane da waɗannan buƙatu masu zuwa kuna iya buƙatar ƙuntatawa sarrafa bayanan sirri game da ku:

 1. Idan kun yi hamayya da daidaiton bayanan sirri game da ku na wani lokaci mai ba da damar Mai sarrafawa don tabbatar da daidaiton bayanan keɓaɓɓen;
 2. idan sarrafawa ba bisa ka'ida ba ne kuma idan kun yi adawa da shafe bayanan sirri kuma ku nemi ƙuntata amfani da su maimakon;
 3. idan Mai Gudanarwa baya buƙatar bayanan sirri don dalilai na sarrafawa, amma idan kuna buƙatar su don kafawa, motsa jiki ko kare da'awar doka; ko
 4. idan kun ƙi yin aiki bisa ga Art. 21 (1) EU GDPR yana jiran tabbatarwa ko halaltattun filaye na Mai Gudanarwa sun mamaye naku.

Idan an taƙaita sarrafa bayanan sirri game da ku, to irin waɗannan bayanan - ban da ajiyar su - ana iya sarrafa su kawai bisa yardar ku ko don kafawa, motsa jiki ko kare da'awar doka ko don kare haƙƙin wani. wani mutum ko mahaluži na doka ko saboda dalilai masu mahimmanci na jama'a a cikin Ƙungiyar ko wata ƙasa.
Idan an taƙaita ƙuntatawar sarrafawa bisa ga buƙatun da aka ambata a sama, Mai Gudanarwa zai sanar da ku kafin cire wannan ƙuntatawa.

Za a iya taƙaita haƙƙin ku na ƙuntata sarrafa sarrafawa gwargwadon yuwuwar hakan ya sa fahimtar binciken ko dalilai na ƙididdiga ba zai yiwu ba ko kuma yana yin tsangwama da su sosai, kuma ana buƙatar ƙuntatawa don biyan dalilai na bincike da ƙididdiga.

7.4 Haƙƙin gogewa / "Haƙƙin mantawa" (Art. 17 EU GDPR)

7.4.1 Wajibcin Gogewa

Kuna da damar neman Mai Gudanarwa ya goge bayanan sirri da ke tattare da ku ba tare da bata lokaci ba. Dole ne mai kulawa ya wajaba ya goge irin waɗannan bayanan ba tare da bata lokaci ba inda ɗaya daga cikin dalilai masu zuwa ya shafi:

 1. Bayanan sirri game da ku ba su da mahimmanci dangane da dalilan da aka tattara su ko aka sarrafa su.
 2. Kuna janye izinin ku wanda aka dogara akan aiki bisa ga Art. 6 (1) (a) ko Art. 9 (2) (a) EU GDPR, kuma babu wata hanyar doka don aiki.
 3. Kuna ƙin aiki bisa ga Art. 21 (1) EU GDPR kuma babu wasu ingantattun dalilai na aiki, ko kun ƙi yin aiki bisa ga Art. 21 (2) EU GDPR.
 4. An sarrafa bayanan sirri game da ku ba bisa ka'ida ba.
 5. Dole ne a goge bayanan sirri game da ku don biyan wajibai na doka a cikin Ƙungiyar Ƙungiyar ko Dokar Jiha wacce Mai Gudanarwa ke ƙarƙashinsa.
 6. An tattara bayanan sirri game da ku dangane da tayin sabis na jama'a na bayanai da ake magana a kai a cikin Art. 8 (1) EU GDPR.

7.4.2 Bayani ga Ƙungiyoyin Na uku

Inda Mai Gudanarwa ya sanya bayanan sirri game da ku ga jama'a kuma ya zama wajibi bisa ga Art. 17 (1) EU GDPR don shafe su, Mai Gudanarwa, yin la'akari da fasahar da ake samuwa da kuma farashin aiwatarwa, zai ɗauki matakai masu ma'ana, ciki har da matakan fasaha, don sanar da masu sarrafawa waɗanda ke sarrafa bayanan sirri cewa ku a matsayin bayanan da kuka nema gogewa ta irin waɗannan masu sarrafa duk wata hanyar haɗi zuwa, ko kwafi ko kwafin waɗannan bayanan sirri.

7.4.3 Banda

Haƙƙin sharewa ba za a yi amfani da shi ba gwargwadon yadda aikin ya zama dole don aiwatar da yancin faɗar albarkacin baki da bayanai;

 1. don bin wani wajibci na doka wanda ke buƙatar aiki ta hanyar Ƙungiyar Ƙungiya ko Dokar Jiha wanda Mai Gudanarwa ke ƙarƙashinsa ko don aiwatar da wani aiki da aka yi don amfanin jama'a ko a cikin aikin hukuma da aka ba mai kulawa;
 2. saboda dalilai na sha'awar jama'a a fannin kiwon lafiyar jama'a daidai da Art. 9 (2) (h) da (i) da kuma Art. 9 (3) EU GDPR;
 3. don dalilai na ajiya don amfanin jama'a, dalilai na kimiyya ko na tarihi ko dalilai na ƙididdiga bisa ga Art. 89 (1) EU GDPR gwargwadon haƙƙin da ake magana a kai a cikin lit. a) mai yiyuwa ne ya sa ba zai yiwu ba ko kuma ya yi illa ga cimma manufofin wannan aiki;
 4. don kafa, motsa jiki ko kare da'awar doka.

7.4.4 Haƙƙin Sanarwa

Idan kun tabbatar da haƙƙin gyarawa, gogewa ko ƙuntatawa ga sarrafawa ta hanyar Mai Gudanarwa, na ƙarshe ya zama dole ya sanar da duk masu karɓa, waɗanda aka bayyana bayanan sirri game da ku, na gyarawa ko gogewa. bayanai ko ƙuntatawa na sarrafawa sai dai idan wannan ya tabbatar da cewa ba zai yiwu ba ko kuma an haɗa shi da ƙoƙarin da bai dace ba.
Kuna da haƙƙin vis-à-vis the Controller don sanar da ku game da waɗannan masu karɓa.

7.4.5 Haƙƙin Canjawar Bayanai (Art. 20 EU GDPR)

Kuna da haƙƙin karɓar bayanan sirri game da ku, waɗanda kuka bayar ga Mai Gudanarwa, a cikin tsari mai tsari, wanda aka saba amfani da shi da kuma na'ura mai iya karantawa. Bugu da ƙari, kuna da damar aika waɗannan bayanan zuwa wani mai sarrafawa ba tare da shamaki ba daga Mai sarrafa wanda aka ba da bayanan sirri gare shi, inda

 1. aikin ya dogara ne akan yarda bisa ga Art. 6 (1) (a) EU GDPR ko Art. 9 (2) (a) GDPR ko kan kwangila bisa ga Art. 6 (1) (b) EU GDPR; kuma
 2. Ana aiwatar da aikin ta hanyar atomatik.

Lokacin amfani da wannan haƙƙin kuna da damar samun bayanan sirri game da ku a watsa kai tsaye daga wannan mai sarrafawa zuwa wani, inda za'a iya yiwuwa a zahiri. 'Yanci da haƙƙin wasu mutane ba za su yi mummunan tasiri a nan ba.
Haƙƙin ɗaukar bayanai ba zai shafi sarrafa bayanan sirri da ake buƙata don aikin da aka gudanar cikin maslahar jama'a ko a cikin ikon jama'a da ke hannun Mai Kula ba.

7.4.6 Haƙƙin Abu (Sashe. 21 EU GDPR)

Kuna da haƙƙin ƙi, bisa dalilan da suka shafi yanayin ku, a kowane lokaci don sarrafa bayanan sirri game da ku wanda ya dogara da Art. 6 (1) (e) ko (f) EU GDPR; wannan kuma zai shafi bayanin martaba a kan wannan tanadi. Mai Gudanarwa ba zai ƙara aiwatar da bayanan sirri game da ku ba sai dai in Mai Gudanarwa ya nuna kwararan dalilai na aiki waɗanda suka ƙetare abubuwan da kuke so, haƙƙoƙin ku da yancin ku, ko sarrafa yana aiki da kafa, motsa jiki ko kare da'awar doka.

Inda aka sarrafa bayanan sirri game da ku don dalilai na tallace-tallace kai tsaye, kuna da damar ƙi a kowane lokaci don sarrafa bayanan sirri game da ku don irin waɗannan dalilai na tallace-tallace, wanda ya haɗa da bayanin martaba gwargwadon abin da ke da alaƙa da irin wannan tallan kai tsaye. Inda kuka ƙi sarrafawa don dalilai na tallace-tallace kai tsaye, bayanan sirri da suka shafi ku ba za a ƙara sarrafa su ba don irin waɗannan dalilai.

A cikin mahallin amfani da sabis na jama'a na bayanai, kuma duk da Umarnin 2002/58/EC, kuna iya amfani da haƙƙin ku na ƙi ta hanyar atomatik ta amfani da ƙayyadaddun fasaha.

Inda ake sarrafa bayanan sirri game da ku don bincike na kimiyya ko tarihi ko dalilai na ƙididdiga bisa ga Art. 89 (1) EU GDPR, ku, bisa dalilan da suka shafi yanayin ku, kuna da haƙƙin ƙin sarrafa bayanan sirri game da ku. Za a iya taƙaita haƙƙin ku na ƙi matuƙar yana iya sa fahimtar binciken ko dalilai na ƙididdiga ba zai yiwu ba ko kuma yana cutar da su da gaske, kuma ana buƙatar iyakancewa don biyan dalilai na bincike ko ƙididdiga.

7.4.7 Haƙƙin Janye Bayanin Sirri na Yarjejeniya (Art. 7 (3) jimla 1 EU GDPR)

Kuna da damar janyewa da soke sanarwar sirrin bayanan ku na yarda a kowane lokaci tare da tasiri na gaba. Janyewa da soke yarda ba zai shafi halalcin aiki bisa yarda kafin janyewa da sokewa ba. Kuna iya janyewa da soke izinin ku kamar haka: An haɗa bayanan da suka dace a cikin hanyar yarda da ta dace. A matsayinka na doka, sanarwar da ba ta dace ta imel ta isa ba.

7.4.8 Ƙaddamar da Yanke Shawara Kan Mutum, gami da Faɗakarwa (Art. 22 EU GDPR)

Kuna da haƙƙin kada ku kasance ƙarƙashin yanke shawara dangane da aiki ta atomatik kawai, gami da bayanin martaba, wanda ke haifar da tasirin shari'a game da ku ko makamancin haka yana shafar ku. Wannan ba zai yi aiki ba idan shawarar:

 1. wajibi ne don shiga, ko aiwatar da yarjejeniya tsakanin ku da Mai Gudanarwa;
 2. an ba da izini ta Ƙungiyar Ƙungiya ko Dokar Jiha wacce Mai Gudanarwa ke ƙarƙashinsa kuma wacce kuma ta tsara matakan da suka dace don kiyaye haƙƙoƙin ku da yancin ku da halaltattun muradunku; ko
 3. ya dogara ne akan yardarka bayyane.

Koyaya, dole ne waɗannan yanke shawara su kasance bisa takamaiman nau'ikan bayanan sirri bisa ga Art. 9 (1) EU GDPR sai dai idan Art. 9 (2) (a) ko (g) EU GDPR ta shafi kuma an ɗauki matakai masu ma'ana don kare haƙƙoƙin ku da ƴancin ku da kuma halaltattun muradunku.
Dangane da shari'o'in da aka ambata a cikin maki (1) da (3) Mai Gudanarwa zai aiwatar da matakan da suka dace don kiyaye haƙƙoƙin ku da ƴancin ku da kuma abubuwan da suka dace, aƙalla, haƙƙin samun sa hannun ɗan adam daga ɓangaren Mai Gudanarwa, don bayyana ra'ayin ku da kuma adawa da shawarar.

7.4.9 Haƙƙin shigar da ƙara tare da Hukumar Kulawa (Art. 77 EU GDPR)

Ba tare da la'akari da duk wani maganin gudanarwa ko shari'a ba, kuna da damar shigar da ƙara tare da hukuma mai kulawa, musamman a cikin Memba na mazaunin ku na al'ada, wurin aiki ko wurin da ake zargi da cin zarafi idan kun yi la'akari da cewa sarrafa shi. bayanan sirri da ke da alaƙa da ku sun keta EU GDPR.

Hukumar kula da abin da aka shigar da karar za ta sanar da mai korafi game da ci gaba da sakamakon korafin ciki har da yiwuwar maganin shari'a bisa ga Art. 78 EU GDPR.

Imprint Privacy